สาย FiberOptic และอุปรณ์
ReadyPlanet.com
dot
dot
ค้นหาสินค้า


  [Help]
dot
dot
ตะกร้าสินค้า
dot
จำนวน : 0 ชิ้น
ราคา : 0.00
bullet ดูสินค้า
bullet ชำระเงิน
dot
หมวดหมู่สินค้า
dot
EZVIZ Camera Cloud IP
EZVIZ Alarm Internet Security
บันไดยืดหดพับได้
กล้องวงจรปิด CCTV
HDMI Extender
Network POE Switch
Firewall, VPN, Security Network
WiFi Access Point
Cambium Network AP
Cambium WiFi
PoE Injector Adapter
Router All In One
Router & 3/4G Router
NAS เก็บข้อมูล(Synology)
KeyCard FingerScan
ตัวส่งภาพโทรศัพท์ไป TV
ดาวเทียมอาคารสูง Digital Headend
จานดาวเทียม ระบบอาคาร
Fiber Optic
LAN UTP และอุปกรณ์
เลเซอร์ในลิฟต์ CCTV
กระดานอัจฉริยะ
CABLE TV
กล่อง True BPL ลิขสิทธิ์ผับบาร์
Video Door Phone
Home Automation IoT
dot
เวปแนะนำ
dot
bulletCOM SAT 1
dot
สมัครรับข่าวสาร และสินค้าใหม่

dot


9hikvision
แบนเนอร์ตัวอย่าง
แบนเนอร์ตัวอย่าง


Media Converter (2)


สาย FiberOptic และอุปรณ์ หัวต่อ คอนเน็กเตอร์ ต่างๆ ทั้ง Single Mode, Multi Mode, Armer, Zero Smkoe, splice
View :   Sort :

หน้า 1/1
1
พบสินค้า 2 รายการ

 view
รหัส : MC112CS
TP-LINK Media Converter
TP-LIKN MC112CS
WDM Fast Ethernet Media Converter
Complies with 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX standards.
Link Fault Passthrough and Far End Fault minimize the loss caused by link failure timely
Adopts WDM technology, transmitting and receiving data on one single fiber
ราคา: 2,350.00
พิเศษ: 2,200.00
จำนวน :


 view
รหัส : MC111CS
TP-LINK Media Converter
TP-LINK MC111CS
WDM Media Converter 10/100Mbps RJ45 to 100M single-mode SC fiber Tx:1550nm
ราคา: 2,350.00
พิเศษ: 2,200.00
จำนวน :


หน้า 1/1
1



Copyright © 2015 All Rights Reserved. by www.itcommart.com