Fiber Optic Switch
dot
หมวดหมู่สินค้า
dot
EZVIZ Pack Set
EZVIZ Camera
EZVIZ Alarm
KOCOM
HIKVISION Built in POC
HIKVISION PoE Switch
กล้องวงจรปิด CCTV
บันไดยืดหดพับได้
Fiber Optic Switch
HDMI Extender
Network POE Switch
Firewall, VPN, Security Network
WiFi Access Point
Cambium AP PTP
Cambium WiFi
PoE Injector Adapter
TP-Link Business Access Point
TP-Link Poe Switch
TP Link Router All In One
Router & 3/4G Router
NAS เก็บข้อมูล(Synology)
KeyCard FingerScan
ตัวส่งภาพโทรศัพท์ไป TV
ดาวเทียมอาคารสูง Digital Headend
จานดาวเทียม ระบบอาคาร
Fiber Optic
LAN UTP และอุปกรณ์
เลเซอร์ในลิฟต์ CCTV
บันได อลูมิเนีบม 3 ท่อน
กระดานอัจฉริยะ
CABLE TV
กล่อง True BPL ลิขสิทธิ์ผับบาร์
Video Door Phone
Home Automation IoT
dot
ค้นหาสินค้า


  [Help]
dot
dot
ตะกร้าสินค้า
dot
จำนวน : 0 ชิ้น
ราคา : 0.00
bullet ดูสินค้า
bullet ชำระเงิน
dot
สมัครรับข่าวสาร และสินค้าใหม่

dot


9hikvision
ezvizeasy
itcommart


Fiber Optic Switch สวิตซกระจายช่องต่อสำหรับ Fiber optic
View :   Sort :

หน้า 1/1
1
พบสินค้า 3 รายการ

 view
รหัส : S-31DLC20D
SFP Module 1.25G SM 20KM 1310nm
MikroTik S-31DLC20D SFP Module 1.25G SM 20km 1310nm
ราคา: 1,350.00
พิเศษ: 1,250.00
จำนวน :


 view
รหัส : CRS212-1G-10S-1S+IN
8-Port Fiber Optic Switch
Mikrotik CRS212-1G-10S-1S+IN Cloud Router Switch ที่เป็น Router และ Switch Layer 3 ตัวเล็กราคาประหยัด
ราคา: 7,900.00
พิเศษ: 7,650.00
จำนวน :


 view
รหัส : CRS106-1C-5S
6-Port Fiber Optic Switch
Mikrotik CRS106-1C-5S Cloud Router Switch 6-Port Fiber Optic Switch
ราคา: 2,700.00
พิเศษ: 2,400.00
จำนวน :


หน้า 1/1
1