ตัวแทนจำหน่าย สินค้า แบรนด์ BDCOM POL/PON GPON EPON OLT ONU WiFi Core Switch POE Network Solution, BDCOM Industral POE Managed Switch

บริการออกแบบ แนะนำรุ่น ติดตั้งใช้งาน สเป็ก สินค้า งานโครงการ   ติดต่อไลน์  0897993376

 

  • BDCOM GP3600-08B GPON OLT 8-PON
    0.00 บาท
  • BDCOM GP3600-16B GPON OLT16-PON
    0.00 บาท
  • BDCOM EPON OLT P3310D-2AC
    0.00 บาท
  • BDCOM OLT P3600-04-2AC
    0.00 บาท
  • BDCOM GP1702-4GPM ONU Multi Access POE 4 Port
    0.00 บาท
  • BDCOM GP1702-1G ONU
    0.00 บาท
  • BDCOM IES200-V25-4S10T Managed Industrial 10 Port L2+ Switch
    0.00 บาท
  • BDCOM IES200-V25-2S8T Industrial Managed L2+ Switch
    0.00 บาท
  • BDCOM IES200-V25-2S4T Managed industrial switch 2 SFP 4 Gigabit TX ports
    0.00 บาท
  • BDCOM IES200-V25-4S2T8P Industrial POE 8 Port 4-SFP Managed Switch
    0.00 บาท
  • BDCOM IES200-V25-2S4P Industrial POE 4 Port 2-SFP Managed Switch
    0.00 บาท
  • IES200-V25-2S8P BDCOM Industrial Switch POE 8 Port 2-SFP Managed Switch
    0.00 บาท
  • BDCOM IES2000-5024S8C4X Industrial L3 Lite Rack Managed Switch
    0.00 บาท
  • BDCOM IES2000-5024T8C4X Industrial L3 Gigabit SFP Managed Rack Switch
    0.00 บาท
  • BDCOM IES2000-TU8S8T Industrial 8-Port Gatabit 8 SFP Port L3 Managed Switch
    0.00 บาท
  • BDCOM GSFP-ST-02 Stick ONU
    0.00 บาท
  • BDCOM OLT-GSFP-20++ OLT Optical FTTx Module
    0.00 บาท
  • BDCOM OLT-GSFP-C++ Optical Module GPON
    0.00 บาท
  • BDCOM OLT-GSFP-C+ SFP GPON
    0.00 บาท
  • BDCOM GP1702-24GPM Multi-service access unit (MDU)
    0.00 บาท
  • BDCOM GP1702-8GPM Multi-service access unit (MDU)
    0.00 บาท
  • BDCOM GP1702-4G ONU 1GPON SC-UPC 4GE
    0.00 บาท
  • BDCOM GP1705-2G ONU HGU WiFi Router
    0.00 บาท
  • BDCOM GP1704-2F-E xPON ONU HGU WiFi Router
    0.00 บาท

Visitors: 60,668